

# MAMLAKA YA VITAMBULISHO VYA TAIFA (NIDA)



## **KUPATA NAMBA YA KITAMBULISHO CHA TAIFA (NIN)**

Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA), inapenda kuwataarifu wananchi wote kuwa huduma ya kupata Namba ya Kitambulisho cha Taifa (**NIN**), inaweza kufanyika kwa kutumia simu ya mkononi.

Kupata Huduma hii,

- i. Piga \*152\*00#
- ii. Chagua namba 3 (Ajira na Utambuzi)
- iii. Chagua namba 2 (NIDA)
- iv. Ingiza Majina yako matatu (3) uliyojisajilia (Mf. Dan John Sele)
- v. Ingiza namba ya simu uliyojaza kwenye fomu ya maombi (Mf. 0XXXXXXX)
- vi. Kubali.

Huduma hii kwa sasa inapatikana kwa watumiaji wa Airtel na Vodacom.

Kwa mawasiliano zaidi:

**Piga simu:** 0759 102010/ 0765 201020/ 0673 333444/ 0800758888,

**Barua pepe:** [nida.tanzania@nida.go.tz](mailto:nida.tanzania@nida.go.tz)

**Tovuti:** [nida.go.tz](http://nida.go.tz)

Imetolewa na:

Kitengo cha Mawasiliano na Hifadhi Hati,

Mamlaka ya Vitambulisho vya Taifa (NIDA).