
 

 

HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOMBE. 
 

 
 

 
TANGAZO MKUTANO WA BARAZA LA MADIWANI 

TAREHE 07 NA 08 FEBRUARI 2018. 
 

Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya 
ya Bukombe Ndg.Dionis Myinga anawatangazia 

wananchi wote kuwa tarehe 07/02/2018 na 
08/02/2018 kutakuwa na Mkutano wa Baraza la 

kawaida. 
Siku ya Jumatano ya tarehe 07/02/2018 ni 

kupokea taarifa za Kata na siku ya Alhamisi ya 
tarehe 08/02/2018. 

 Baraza hili la kawaida litapokea taarifa za 
utekelezaji wa miradi mbalimbali ya maendeleo ya 

robo ya pili kwa mwaka wa fedha 2017/2018. 
Katika ukumbi wa Halmashauri  saa tatu (3:00) 

asubuhi fika bila kukosa ni haki ya mwananchi wa 
Bukombe kwa maendeleo ya Bukombe. 

 


